
HIFADHI ZA TAIFA TANZANIA 
TAARIFA KWA UMMA 

Shirika la Hifadhi za Taifa Tanzania (TANAPA) linapenda kutoa taarifa kwa Umma kwamba 
matangazo ya ajira yanayosambaa katika vyombo mbalimbali vya mawasiliano SI SAHIHI na 
kwamba TANAPA haijatangaza nafasi zozote za kazi kama inavyosambazwa. 

Aidha, Shirika linaufahamisha umma kuwa mara baada ya kuainisha nafasi mbalimbali za ajira 
zinazotakiwa kujazwa, matangazo hutolewa kwenye vyombo mbalimbali vya habari kama magazeti 
na tovuti ya Shirika.  Maombi ya nafasi za kazi hutumwa kwa njia ya mtandao “Aruti recruitment 
Portal” na SI VINGINEVYO. 

Hivyo, tunapenda kutoa angalizo kwamba utaratibu wowote wa matangazo ya ajira kwa Shirika la 
Hifadhi za Taifa Tanzania utakaoenda kinyume na huu, tafadhali upuuze. 

Imetolewa na 
Kamishna wa Uhifadhi 

Hifadhi za Taifa Tanzania 
S. L. P 3134 
ARUSHA. 

Barua pepe:  info@tanzaniaparks.go.tz 
dg@tanzaniaparks.go.tz 

Simu:  +255 (27) 297 0404-07 
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